Baraka na Dudubaya waingia katika Bifu zitoo... Baraka ashusha maneno mazito:


Barakah The Prince_
 "NAPOST HII VIDEO YAKO KWA LISAA 1 tu Then Nafuta huu Uchafu usije Chafua Page yangu,Sikia kwa makini we mzee..Nimekusikia Mara Kadhaa Ukitaja Sana Jina la Barakah the prince Katika interview Zako” Sasa basi wacha tu leo nikwambie Kitu SIHITAJI MWEU WA AKILI TENA ALIE ARIBIKIWA AKILI KWA AJILI YA KU OVER DOSE MATUMIZI YA KONYAGI...SIJAWAHI KUWA NA UPANDE WOWOTE WA MEDIA WALA SIJAWAI KUWA MSANII WA MEDIA YEYOTE TANZANIA HII...SO KWASABABU PIA SIJAWAHI KUINGIA BEEF NA MEDIA YEYOTE ISIPOKUWA LABDA MEDIA ZENU NDIO ZINAWEZA KUWA NA BEEF NA MIMI..NAKUOMBA SANA WE MGONJWA WA AKILI,ACHA KUZUNGUMZIA JINA LANGU POPOTE PALE SIHITAJI MTETEZI YEYOTE KATIKA GAME YANGU WE .....PU....C MTETEZI WANGU NI #MUNGU PEKEE NA SIO WAATHIRIKA WA AKILI....TETEA NJAA NJAA ZAKO SIO KUJIFANYA UNATETEA SANAA....ULIKUA WAPI KUITETEA MIAKA IYO UNAFANYA VIZURI LEO UMECHOKAAAAA NDIO KUJIFANYA MTETEZI.....PSSY ASS NIGGA DONT TALK SHIT ABOUT ME MY YOUNG BRAH”NADHANI HABARI YANGU UNAIJUA VIZURI.....TUSIJETAFUTANA HUU MJI WA WATU’ NITAANZA KUKURUDISHA MWANZA MIMI MWENYEWE... WARNING ⚠️ AND TAKE DATπŸ–•πŸΏπŸ–•πŸΏ IN YAH OSSOOOO SITAKI MAZOEA MAZOEA WAZOENI HAO HAO MAWACK WENZENU... WASANII NJAA NJAA TU MNAFANYWA WATUMWA KUHARIBU BRAND ZA WATU NA NJAA NJAA ZENU...#DUDUJINGADUDUPUMBAVUDUDUDUTAHIRADUDUKUBWAJINGA"